



BARAZA LA MITIHANI LA ZANZIBAR

TAARIFA MAALUM

Baraza la Mitihani la Zanzibar linapenda kuwajulisha Walimu Wakuu wa Skuli za Serikali na binafsi kwa Ngazi ya Msingi na Sekondari kuwa wanatakiwa kuingia katika mfumo wa Usajili (OZEMS) na kupakua (download) nambari za awali za watahiniwa kwa ngazi zote, kuanzia tarehe 16/7/2026

Aidha, Walimu Wakuu wanatakiwa kuhakiki majina ya watahiniwa Pamoja na masomo na kuyarejesha majina hayo katika vituo walivyopangiwa kufanya marekebisho, kwa wale ambao hawakusajiliwa watafanyiwa usajili katika vituo hivyo baada ya kufanya malipo si zaidi ya tarehe 4/8/2026

Kila atakaepata taarifa hii anaombwa amuarifu na mwenziwe

IMETOLEWA NA:

KITENGO CHA HABARI NA UHUSIANO

BARAZA LA MITIHANI LA ZANZIBAR