



BARAZA LA MITIHANI LA ZANZIBAR

03/09/2026

TAARIFA KWA UMMA

MABADILIKO YA RATIBA YA UPIMAJI WA KITAIFA WA KIDATO CHA PILI KWA MWAKA 2026

Baraza la Mitihani la Zanzibar linawajulisha Watahiniwa, Walimu Wakuu, Walimu, Wazazi/Walezi na Wadau wa Elimu kuwa kumekuwa na mabadiliko ya Ratiba ya Upimaji wa Kitaifa wa Kidato cha Pili kwa mwaka 2026 kwa masomo yafuatayo:

Na.	Nambari ya Somo	Somo	Ratiba ya Awali	Ratiba Mpya
1	219	Book Keeping	Alhamisi 22/10/2026	Jumatano 28/10/2026
2	218	French Language	Jumanne 27/10/2026	Jumatano 28/10/2026

Baraza linawasihi watahiniwa wote kuzingatia ratiba mpya iliyotajwa hapo juu na kufika katika vituo vyao vya mitihani kwa wakati.

Aidha, ratiba mpya ndiyo itakayotumika badala ya ratiba iliyotangazwa awali kwa masomo hayo. Nakala ya ratiba inapatikana katika tovuti ya Baraza la Mitihani la Zanzibar www.bmz.go.tz

Uongozi wa Baraza unaomba ushirikiano wa Watahiniwa, Walimu Wakuu, Walimu, Wasimamizi wa Mitihani na Wadau wote wa Elimu katika kuhakikisha taarifa hii inawafikia wahusika kwa wakati.

NB: Ufanyaji wa Upimaji wa Kitaifa wa Kidato cha Pili wa mwaka 2026 unatekelezwa kwa kufuata matakwa ya Mtaala ulioboreshwa wa mwaka 2023.

Imetolewa na:

**KITENGO CHA HABARI NA UHUSIANO
BARAZA LA MITIHANI LA ZANZIBAR**

