



BARAZA LA MITIHANI LA ZANZIBAR

Tarehe: 9/09/2024

TAARIFA KWA UMMA

Baraza la Mitihani la Zanzibar linawatanabahisha walimu, wazazi na wadau wote kuwa limerekebisha Muundo wa Upimaji wa Darasa la Nne kwa mwaka 2024 kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa rasmi tarehe 27/08/2024. Aidha Baraza halijafanya marekebisho yoyote ya Muundo wa Mtihani wa Darasa la Saba hadi sasa. Taarifa rasmi kuhusu mabadiliko yoyote hutolewa na Baraza la Mitihani la Zanzibar kupitia Kitengo chake cha Habari na Uhusiano na sio njia nyengine.

IMETOLEWA NA;
KITENGO CHA HABARI NA UHUSIANO
BARAZA LA MITIHANI LA ZANZIBAR

