



## BARAZA LA MITIHANI LA ZANZIBAR

### FOMU YA MALALAMIKO YA MATOKEO YA MTIHANI WA TAIFA

#### DARASA LA NNE, DARASA LA SABA NA KIDATO CHA PILI KWA MWAKA 2023.

**Tanbih:** Kabla ya kujaza fomu hii, soma maelezo yote yaliyomo katika Sehemu **A HADI D** (Maelezo Kuhusu Taratibu za Utatuzi wa Malalamiko).

**Sehemu A:** *Taarifa za mzazi/mlezi anayewasilisha malalamiko haya:*

Jina la Kwanza: \_\_\_\_\_

Jina la Kati: \_\_\_\_\_

Jina la Mwisho: \_\_\_\_\_

Anuani: \_\_\_\_\_

Mkoa \_\_\_\_\_ Wilaya: \_\_\_\_\_

Simu ya Mkononi: \_\_\_\_\_

**Sehemu B:** *Taarifa za Mtahiniwa*

Jina la Kwanza: \_\_\_\_\_

Jina la Kati: \_\_\_\_\_

Jina la Mwisho: \_\_\_\_\_

Jinsi: Mke   Mme

Nambari ya Mtihani ya Mtahiniwa: \_\_\_\_\_

Ngazi aliyofanyia Mtihani mwaka 2023

Darasa la Nne  Darasa la Saba  Kidato cha Pili

Mkoa: \_\_\_\_\_ Wilaya: \_\_\_\_\_

Mwisho wa kuwasilisha fomu za malalamiko si zaidi ya tarehe **02 Febuari 2024** muda wa saa za kazi.

**Sehemu C:** Tafadhali bainisha malalamiko yako kwa kuweka alama ya vyema ( ✓ ):

- a. Kukosa Daraja/Wastani stahiki: (       )
- b. Kukosa alama stahiki kwa masomo yote: (       )
- c. Kukosa alama stahiki kwa somo/masomo, Orodhesha somo/masomo husika:

---

---

---

- d. Malalamiko mengineyo

---

---

---

---

---

---

---

**Sehemu D:** Masharti na Viambatanisho:

Malalamiko hayatakubaliwa iwapo fomu haina saini ya mlalamikaji. Tafadhali tia saini na uandike tarehe kwenye malalamiko hapa chini.

\_\_\_\_\_ (Tarehe)                      (Saini) \_\_\_\_\_

Tafadhali tuma Fomu ya Malalamiko iliyojazwa, kwa kuambatanishwa na **nakala** zifuatazo zitakazosaidia kufanyia kazi malalamiko.

1. Matokeo ya Mtahiniwa anaelalamikiwa.
2. Alama Endelevu (**CA**) kwa Ngazi ya Kidato cha Pili na Darasa la Saba zilizotumwa Baraza la Mitihani la Zanzibar mwaka 2023 kwa Yule ambae matokeo yake yamesomeka neno **inc** (Incomplete).

*Fomu hii baada ya kukamilika iwasilishwe Baraza la Mitihani La Zanzibar Vuga kwa Unguja na Ofisi ya Baraza La Mitihani Chake Chake Pemba au zitumwe moja kwa moja kupitia Barua Pepe ya Baraza la Mitihani la Zanzibar ([info@bmz.go.tz](mailto:info@bmz.go.tz)) zikiwa katika mfumo wa "PDF".*