Nambari ya mtahiniwa

SMz
BARAZA LA MITIHANI LA ZANZIBAR
DARASA LA NNE
124 HISABATI
MUDA: SAA 2 JUMATANO 21 NOVEMBA 2018 ASUBUHI.

MAELEKEZO KWA WATAHINIWA

Mtihani una sehemu mbili (2) A na B

Jibu maswali YOTE kutoka sehemu A na sehemu B.

Majibu yote yaandikwe kwenye nafasi zilizowekwa kwa kila swali.

Majibu yote yandikwe kwa kalamu nyeusi au ya buluu.

Simu za mkononi na vikokotozi haviruhusiwi ndani ya chumba cha mtihani.
Andika Nambari yako ya mtihani sehemu ya juu ya kila ukurasa.
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KWA MATUMIZI YA MTAHINI
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JUMLA

Mtihani huu una kurasa 9 zenye maandishi

Ukurasa wa 1 kati ya 9
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SEHEMU A: (Alama 60)
Jibu maswali YOTE katika sehemu hii

NA SWALI SEHEMU YA KAZI NA JAWABU
1. | Andika kwa tarakimu “elfu sita mia
nne na thalathini na tisa”.
2. | Tafuta thamani ya 35678 + 23783
3. | Geuza
Milimita 44 kuwa sentimita
4.

1, .1
Gawanya 1 il

Ukurasa wa 2 kati ya 9
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Juma alinunua lita 5 za maziwa. Je

alinunua mililita ngapi za maziwa?

Uwanja wa mpira wa mnazi mmoja
una urefu wa mita 800 na upana
wa mita 200.Tafuta eneo la

uwanja.

Jaduweli lifuatalo linaonesha idadi
ya watahiniwa waliofanya mtihani
mwaka 2016 na 2017

MWAKA 2016 2017
WATAHINIWA | 456178 | 495713

Je waliongezeka watahiniwa
wangapi mwaka 2017
ukilinganisha na mwaka 20167

Saa Dakika
10 25
— 02 11

Ukurasa wa 3 kati ya 9
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2 Hafsa alinunua gramu 9000 za
sukari. Jee alinunua kilogramu
ngapi za sukari?

10. | Sehemu ngapi ya umbo lifuatalo
imetiwa kivuli?

11. | Nusu ya 120 ni sawa na

12. Ikiwa utakata vipande vya

waya vyenye urefu wa mita 20
sawa sawa kutoka kwenye roli la
waya lenye urefu wa mita 100.
Jee utapata vipande vingapi?

Ukurasa wa 4 kati ya 9
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13. | Rahisisha
i) S5(x+4y+x—y)
i) x+3y+x—2y
14. . .
Siku moja ina saa 24. Jee,
kuna saa ngapi katika siku 21
15. Andika idadi ya maduara

yaliyomo katika mchoro ufuatao
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Ukurasa wa 5 kati ya 9
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SEHEMU B: (Alama 40)

Jibu maswali YOTE katika sehemu hii

16. a) Taja aina tatu (3) za pembe.
b) Tumia kipima pembe kupima pembe
zifuatazo:
) 60° ii) 40°
17. a) Andika jumla ya pesa zilizomo katika

boksi lifuatalo:

Ukurasa wa 6 kati ya 9
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b) Mara mbili ya 156 ni sawa na

18.

a) Darasa letu lina viti 800. Mwalimu
mkuu aliviondoa viti 250. Jee kwa
sasa darasa letu litabaki na viti
vingapi?

b) Onesha nambari 5432 kwenye
mchoro wa abakasi

Ukurasa wa 7 kati ya 9
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19.

a) Angalia maumbo matatu (3) A,BnaC
yafuatayo

sm 3 sm 2

A B
sm 4 sm5

sm 4

C |[sm7

Umbo lipi kati ya hayo hapo juu lenye eneo
kubwa?

20.

a) saa 2 + dakika 45 = dakika

b) Maryam alifikiria namba.

Ukijumlisha na 38
jawabu yake ni 60

Namba gani aliyoifikiria Maryam?

KWA MATUMIZI YA RAFU

Ukurasa wa 8 kati ya 9
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Ukurasa wa 9 kati ya 9




